รีวิวปากกระจับ ปากบาง เข้ารูป !! ยกระดับความสวยงาม เติมเสน่ห์ โดย หมอเปิ้ล-พลศักดิ์ วรไกร ^^

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
มาแล้วจ้า !!! รีวิว ปากกระจับ ปากบาง ปากทรงปีกนก เรียกเสน่ห์ เรียกความเซกซี่ ^^

และที่สำคัญเรียกทรัพย์ เสริมโหงวเฮ้ง ในตัวทุกท่านครับบบบ ไม่ว่าจะ หญิง รึ ชาย รึเพศอื่นๆ

ไม่ว่าจะอายุเยอะ อายุน้อย !! สามารถเติมเต็มความสวยงามได้หมด ครับ 55+ ^^

สำหรับภาพตัวอย่างของเคสด้านบน เป็นคนไข้สาวสวยท่านหนึ่ง เข้ามาผ่าตัดเสริมปากกระจับ

บนกับทางคุณหมอเปิ้ล จากรูปหลังผ่าตัดเสร็จ บริเวณปากมีความสวยงามขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ

เคสนี้เป็นเคสเมื่อ 2 วันที่ผ่านมาเองครับครับ ถึงคิวนัดผ่าตัดของคนไข้หลังจากรอคอยมานานแสนนาน 55+

ก่อนหน้านี้ประมาณ เดือนก่อน คนไข้ได้เข้ามาปรึกษาหมอเปิ้ล หลังจากรวบรวมเก็บข้อมูลมานานครับ

และคนไข้ก็พอใจในการให้คำปรึกษา คำแนะนำ และผลงานเดิมที่ผ่านๆมาในการทำปากกระจับของหมอเปิ้ล

จนตัดสินใจเข้ารับการศัลยกรรมปากกระจับให้สวยงาม ครับบ โดยคนไข้อยากทำบริเวณปากบนครับ

จากรูปเราจะเห็นได้ว่า ของเดิมบริเวณปากริมฝีปากบน มีเนื้อค่อนข้างเยอะ แล้วดูยกขึ้น

ทำให้ดูบานขึ้น ดูหนาขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจนครับ คนไข้จึงอยากทำให้ปากบนดูบางลง

และอยากยกกระชับให้ดูจิ๊กลงไม่บานเหมือนของเดิมครับ

ซึ่งคุณหมอเปิ้ลได้ทำการออกแบบอย่างพิถีพิถัน ละเอียด และมีการสอบถามคนไข้

ความเห็นคนไข้มาใช้ในการออกแบบ และเพื่อตอบสนองต่อความต้องการของคนไข้

ในความเป็นไปได้ของการผ่าตัดด้วยครับ เมื่อออกแบบเสร็จก็ให้คนไข้ได้ดูเบื้องต้น

พร้อมอธิบายลักษณะขั้นตอนการผ่าตัด รวมถึงหลังการผ่าตัดจะออกมาในลักษณะไหน

เมื่อตกลงกันเรียบร้อยแล้วคุณหมอก็บรรจงผ่าตัดอย่างปราณีต ครับ

กระบวนการผ่าตัดเคสนี้เหมือนเคยครับใช้เวลาไม่นาน ประมาณ 30 นาที

ผลการผ่าตัดเป็นที่พอใจของคนไข้มากครับ บริเวณปากบนดูสวยงามเข้ารูปไม่บานขึ้นครับ

บริเวณปากบนเท่ากันทั้งสองด้านอย่างเห็นได้ชัดเจนครับ ความโค้งเว้าดูเป็นธรรมชาติ

ดูมีเสน่ห์ และเติมเต็มบริเวณปากบน และเป็นการสร้างสีหน้า อารมณ์ การสื่อสาร

ที่ดูดี บุคลิกดูดีขึ้นอีกเยอะครับ ^^ ที่สำคัญคุณหมอได้เย็บให้ริมฝีปากดูจิ๊กตกลงด้วยครับ

ตามแบบที่คนไข้อยากได้เป๊ะๆๆ !!! เป็นการยกระดับความสวย เซกซี่ให้กับสาวๆได้เห็นอย่างชัดเจนครับ

หลังผ่าตัดปากกระจับกับทางคุณหมอเปิ้ล เคสนี้ และเกือบทุกเคสที่ผ่านมาพบว่า

อาการบวม อาการช้ำน้อยมากครับ มากๆๆๆ

แตกต่างจากที่อื่นแน่นอนครับ ทั้งความสวยในการเสริมทรงให้บาง เรียว เข้ารูป

การเย็บอย่างปราณีต และรับประกันความสวยหลังแผลหาย 100 % คราฟ

แทบจะไม่มีการกลับมาแก้ไขใหม่จากคนไข้ที่ผ่านๆมาเลยครับ

(การศัลยกรรมปากกระจับนั้นสำคัญมากครับ เพราะเป็นการตัดบริเวณเนื้อที่ปากออก ดังนั้น

การทำศัลยกรรมปากกระจับ ควรเลือกแพทย์ที่มีความชำนาญ มีฝืมืออย่างมากครับ เพราะถ้าเกิดข้อผิดพลาด

ไม่สามารถแก้ไขใหม่ได้ครับ หรือถ้าแก้ไขได้ก็จะบางลงมากครับ และไม่เข้ารูปเดิมอย่างที่ต้องการไว้ตั้งแต่แรก

เพราะเนื้อได้ถูกตัดออกไปแล้ว ทำให้บางลง ลืมไปเลยครับ การกลับมาแกไขใหม่ = =)

ปัจจุบันการศัลยกรรมปากจึงเป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายๆ ทำให้สาวๆและหนุ่มๆที่ใส่ใจ

รักสวยรักงาม และต้องการเนรมิตตนเองให้หล่อ สวย

มีบุคลิกที่ดี มีความมั่นใจ ก็ไม่พลาดที่จะเลือกการทำศัลยกรรมปาก

ไว้เป็นส่วนหนึ่งของการปรับเปลี่ยนตัวเอง ครับ

แอดมินหวังว่าการรีวิวเคสทำปากกระจับ ปากบาง สำหรับท่านชาย และสาวๆ

วันนี้อาจจะเป็นแนวทางเลือกหนึ่งสำหรับท่านที่ต้องการจะทำการผ่าตัดปากครับ

ส่วนท่านไหนที่สนใจ อยากปรึกษารายละเอียดเพิ่มเติม ตามลายเซ็นครับ

ทั้งนี้เผื่อเวลาในผ่าตัดด้วยนะครับ เพราะทางคุณหมอเปิ้ล คิวเยอะครับ มีเคสทุกวันครับ

ขอบคุณเว็ปไซต์ และสมาชิกทุกท่านมากครับบ

ด้านบน ด้านล่าง