รีวิวเสริมจมูกสุดปังอัพหน้าหวานจาก DRK เอกมัย 3 คร่าา

aaeyy

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ เอขอแชร์ประสบการณ์ทำจมูกกับที่DRK เอกมัย 3ละกันนะคะ

คือต้องบอกก่อนเลยค่ะว่า รอบข้างเราเพื่อนๆก็แบบว่าสวยปังกันหมด

และเราเองก็อยากปังบ้างก็เห็นเพื่อนไปทำดีอาร์เคมากันก็เลยติดตามผลงานของเพื่อน

และบวกกับหารีวิวดูไปเรื่อยจนมั่นใจมากขึ้น ก็เลยโทไปปรึกษา น้อง พนง.ที่ดีอาร์เค

น้องก็แนะนำว่าให้เข้ามาปรึกษาคุณหมอเราเองก็เลยรีบจองคิวปรึกษาเลยจ้า

ก็ขับรถเข้ามาในเมืองเลยเพื่องานนี้โดยเฉพาะ คุณหมอน่ารักมากให้คำปรึกษาชัดเจน

เรื่องที่เตรียมจะมาถามคือคุณหมอได้ตอบให้ชัดเจนสุดๆๆเลย เราก็เลยตัดสินใจทำจมูกก็จองคิววันทำเรียบร้อย

คือเดิมแล้วเราเองฐานจมูกมีฮัมพ์หมอก็แนะนำว่าเราต้องตะไบฮัมพ์และพวกกับการเสริมเข้าไปของเราเองใช้ซิลิโคนเมกาแบบเหลา

เราก็บอกคุณหมอว่าขอทรงที่รับกับหน้าและสวยเป๊ะเลยค่ะ หมอจัดให้ ฮ่าๆๆๆ

อันนี้คือเราเองตอนยังไม่ทำอะไรกับจมูกเลยคร่า

ตรงสันจมูกจะมีฮัมพ์อยู่ดูแล้วเหมือนผู้ชายมากเลย ><”

หลังได้เสริมไปก็ทำตามคำแนะนำของคุณหมอเลยคร่า

เลยทำให้อาการยุบบวมเห็นผลดีทานยาตามที่คุณหมอจัดให้

หลังทำ 10วันก็หมั่นดูแลและทำความสุอาพ ที่เห็นนี่คือ สำลีผ่านการฆ่าเชื้อนะคะ

คือเราเองค่อนข้างไกลจากคลินิก ตรงๆคือเราอยู่ ตจว.นี่แหละ 5555555

เราเลยต้องหมั่นดูแลการทำความสะอาดเป็นพิเศษหน่อย ฮ่าๆๆ

แต่พอถึงเวลา follow up อาการก็ต้องไปตามนัดเป๊ะๆ เพื่อความสบายใจจ๊า

ผ่านไป 3 สัปดาห์บอกเลยจมูกสวยเป๊ะได้รูปสุดๆ

ชอบมากเปลี่ยนจากทรงจมูกที่ดูแมนทำให้หน้าหวานลืม ชอบมากเลยค่ะ

ดีใจและไม่ผิดหวังที่เลือกศัลยกรรมที่นี่แน่นอน

และอันนี้ก็เป็นภาพเปรียบเทียบก่อนทำและหลังทำจากจมูกที่มีฮัมพ์และไม่มีซิลิโคน

กลายเป็นสาวหวายเลย อิอิ เป็นธรรมชาติสุด รักเลย

ด้านบน ด้านล่าง