ทำจมูกกับ คลินิก YB

rod701

สมาชิกใหม่
เรา ชื่อ รส นะค่ะ

พอดีวันนี้วันหยุด เลยอยากจะมารีวิวทำจมูกให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลในการตัดสินใจ

ก่อนที่เราจะมาทำที่ วายบี เราก็ศึกษาดูรีวิว แต่ละที่มาพอสมควร แต่ที่ตัดสินใจมาทำกับ วายบี

เพราะ เราดูรีวิว หลายๆๆ คนที่ทำ ผลที่ออกมาสวยทุกคนเลย อีกอย่าง ราคาก็ไม่แพงมาก

สำหรับตคนที่จะทำ กับ เสดกิด แบบนี้ หลายๆคน คงตัดสินใจลำบากในการทำศัลยกรรม

แต่บอกเลยว่า ทุกวันนี้ การทำงาน ดูจากภายนอกกันซะส่วนใหญ่ นะค่ะ

รีบๆๆตัดสินใจ นะ ทำเร็ว สวย เร็ว นะค่ะ อย่าให้อายุล่วงเลยไปมาก ก่อนที่คืดจะทำนะค่ั

อ่าๆๆ มาดูรีวิว เลยดีกว่า อ๋อๆ ตอนช่วงพักฟื้น แผลไม่ค่อยบวมมากนะค่ะ คุณหมอเก่งมาก ทำได้สุดยอดเลย

รับรอง สวย ทุกคน ที่ผ่าน คลินิก วายบี

ด้านบน ด้านล่าง