ขาใหญ่ลดนน.ยังไงก็ไม่ลง เลยจัดดูดไขมันซะเลย!

taluktuktick

สมาชิกโดดเด่น
15 สิงหาคม 2016

ตุ๊กติ๊กแอบไปดูดไขมันมา เพราะไอ้ขาเจ้ากรรมลดยังไงก็ไม่ยอมลงซ้ากกกที บอกเลยว่าลดจนท้อใจ หลังจากดูดไขมันเสร็จ แล้วแบบตุ๊กติ๊กว่ามันเริ่ดเฟ่อร์ แค่ไปดูดไขมันมาได้ 1 วัน ก็ต้องอึ้ง เพราะมันหายปวดเร็วมากๆ เลยอยากมาลงรีวิวให้เพื่อนๆ ที่สนใจจะดูดไขมันที่ขาค่ะ ตุ๊กติ๊กไปทำที่นี่เลย Masterpiece Clinic กับคุณหมอเชี้ยวนั้นเองงงงค่ะ

ตอนแรกก็กลัวมากเพราะมีเข็มดูดไขมันมาจิ้มที่ขาตุ๊กติ๊กเลย แต่พอเอาเข้าจริง ไม่เจ็บเลยแฮะ แถมทำเสร็จยังเดินออกไปทำธุระต่อได้อีก

ซึ่งก่อนทำขาตุ๊กติ๊กใหญ่ไม่เท่ากัน แถมเซลลูไลท์ก็มาเต็ม น่าเกลียดมากๆ

4.jpg 5.jpg
มุมถ่ายรูปเจ้าประจำคือการไขว้ขาค่ะ

แต่บางทีก็ไม่รอดแบบรูปนี้

หลังดูดไขมันไปได้ 2 เดือน ตอนนี้ขาเล็กลงเยอะมากค่ะ จะใส่ขาสั้นหรือชุดว่ายน้ำก็ไม่หวั่นแล้วค่ะ แถมพอขาเล็กลงคนก็ทักเยอะเลยว่าผอมลงเยอะไปทำอะไรมา ก็ตอบได้แบบไม่กั๊กเลยค่ะว่าไปดูดไขมันมา ตอนนี้มีที่ Masterpiece Clinic เค้าโปรโมชั่นอยู่นะคะ ลองเข้าไปดูได้เลยที่ facebook.com/masterpiececlinicbeauty ค่ะ

ก่อน-หลังดูดไขมันค่ะ ไขมันหายไปเยอะมากกกก​

kunpangjiko

ราคาแพงไหมค่ะ อยากทำพอดีเลย

lookpapa

23 กุมภาพันธ์ 2016
หมอเชี้ยว นี่หน่าาา

lookpapa

23 กุมภาพันธ์ 2016
จองคิวนานไหมค่ะ กว่าจะได้ทำ

taluktuktick

15 สิงหาคม 2016
หมอเชี้ยว นี่หน่าาา
ใช่ค่ะ เป็นคนไข้ของหมอเหมือนกันหรอคะ
สวย
ขอบคุณค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ กว่าจะได้ทำ
ไม่นานค่ะ จองคิวปรึกษาและพอปรึกษาเสร็จก็นัดวันทำเลย ประมาณอาทิตย์นึงอ่ะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง