เสริมจมูกซิลิโคน 14 วัน สวยทันใจ!!

jaolls

สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ จ๊ะโอ๋นะคะ รีวิวนี้จะมาแนะนำสำหรับคนที่อยากเสริมจมูกซิลิโคนแล้วไม่อยากพักฟื้นนานๆ
กำลังมองหาที่ที่ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติ และช้ำน้อย
มาดูผลงานที่เราไปทำมากันก่อนเลยดีกว่าค่ะว่าสวยปังแค่ไหน เดี๋ยวหาว่ามโน!

ก่อนเสริมจมูกซิลิโคนคือไม่มีสันจมูกเลยค่ะ จมูกดูแปลกๆ ไม่ค่อยได้รูป

ส่วนนี่หลังทำได้แค่ 7 วัน จมูกก็ไม่ช้ำอะไรเลยค่ะ ได้ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ถูกใจมากๆค่ะ

เราเลือกเสริมจมูกซิลิโคนที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ กับคุณหมอเต้ยค่ะ
เพราะเรามั่นใจในฝีมือคุณหมอ เราดูมาหลายรีวิวมากๆ ก็ออกมาสวย
ที่สำคัญเป็นธรรมชาติ คือเราต้องการทรงที่ไม่โด่งเว่อร์เกินไป แล้วที่นี่ทำให้ได้ค่ะ
อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลด้วย ไม่ต้องกังวลว่าจะออกมาพังเลยค่ะ สวยเป๊ะ ปลอดภัยแน่นอน

หลังเสริมจมูกซิลิโคนออกมาทันที ไม่ช้ำเลยค่ะ
เริ่มเห็นทรงจมูกแล้ว คือมันใช่อ่ะ โด่งกำลังดี โดนใจมากค่ะ

ช่วงแรกๆ ก็ใช้ชีวิตปกตินะคะ ไม่ได้ยุ่งยากอะไร เน้นประคบเย็น นอนหมอนสูง ไม่นอนตะแคงค่ะ

พอครบกำหนด 7 วันหลังเสริมจมูกซิลิโคน ก็มาติดตามผลกับคุณหมอเต้ยแล้วก็ตัดไหมค่ะ

แนะนำเลยค่ะใครอยากได้ทรงจมูกธรรมชาติๆ ในราคาประหยัด ปลอดภัยได้มาตรฐานและไม่ต้องพักฟื้น
ต้องโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเท่านั้นนะคะ การบริการก็ดี คุณหมอเต้ยก็น่ารักเทคแคร์ดีมาก มือเบาสุดๆ
ขอบคุณที่ให้จมูกใหม่ สวยๆ ปังๆ แบบนี้นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง