หลังเสริมหน้าอก โดยหมอชาติชายค่ะ

yocheko

สมาชิกใหม่
19 มิถุนายน 2014
วันนี้เอาภาพหลังเสริมหน้าอก โดยหมอชาติชายมาให้เพื่อนๆ ช่วยดูค่ะ ว่ามันผิดปกติอะไรหรือ ป่าว ส่วนตัวโอเคค่ะ แต่อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยดูด้วยค่ะ ว่ามันโอเคใช่ไหม เพื่อน ๆ ที่เคยทำมาก่อนเป็นอย่างไรบ้าง แบบนี้ถือว่า โอเคใช่ป่าว

เราทำมา 365 cc ค่ะ
ผ่านมา 17 วันแล้วค่ะ
ตัดไหมแล้ว
นวดแล้ว
ไม่มีไตแข็ง
ไม่มีแผลเป็นค่ะ แต่มีรอยดำบริเวณที่กรีดแผล มายาอยู่ค่ะ
ใส่สปอตบาร์อยู่ค่ะ ควรใส่อีกนานไหมค่ะ???

รูปค่ะหลังทำ 17 วัน

Noonid_ja

สมาชิกโดดเด่น
12 พฤษภาคม 2014
โอเคค่ะ ไม่ใหญ่จนเกินไป สวยๆๆ

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
สวยค่ะ ไไม่ผิดปกติ ขนาดก็กำลังพอดี

ด้านบน ด้านล่าง