อัพเดทหลัง เสริมหน้าอก 2 ปี ชีวิตแฮปปี้ สนุกทุกสไตล์

ammiiammii

สมาชิกโดดเด่น

หลังจากที่มีคนถามเข้ามาเยอะมาก ว่า...เสริมหน้าอกที่ไหน ทำไมดูสวยขึ้น บราๆๆ เราก็เลยจัดกระทู้อัพเดทซะเลย
ย้อนไปตอนนั้น

ถามหน่อย เอาความมั่นใจมากจากไหน ใส่ชุดไม่ดูหน้าอกเลย 555

ถ้าถามว่า....พี่แอมทำที่ไหน?
ด้วยความที่เคยทำจมูกปลายพุ่งที่มาสเตอร์พีซ (รพ.แล้วนะรู้ยัง? ) เลยอุ่นใจในระดับนึงค่ะ
เข้าไปหาคุณหมอ ต้องเปิดเต้าให้คุณหมอดูนะคะ (เตรียมใจเสียสาว เอ้ย!! เตรียมใจมาให้พร้อม555 ) บอกเลยอายมาก เกร็งสุดพลัง คุณหมอให้แอมทรง mentor ขนาด 280 CC ค่ะ
เพราะแอมเป็นคนตัวเล็ก + เนื้อน้อย เลยทำได้เท่านี้ (บอกเลยว่าแต่ละคนต้องให้หมอดูอีกทีนะคะ ว่าสัดส่วนเท่านี้ หุ่นเท่านี้ เหมาะกี่ CC จะได้สมส่วนกับตัวเรา )

เสริมหน้าอกผ่านไปด้วยดีค่ะ มาดูหลังเสริมหน้าอก 1 เดือน

( 2 ปี ) เกรงใจคนมาว่ายน้ำด้วยจัง กลัวนมเด่นกว่าเค้า 555

กินผลไม้สวยๆ

ขึ้นบนสระไม่ได้ หนักนม 5555

ใส่บิกินนี้ก็มั่นใจ อิอิ

ใส่สายเดี่ยวธรรมดาเองนะเนี่ย ยังดูสวยได้ขนาดนี้ (ขอเกลียดตัวเองแปบ 555)

ใส่เสื้อยืดธรรมดา แต่ไม่ธรรมดานะคะ 555

หลังเสริมหน้าอกมาจนตอนนี้ก็ไม่เห็นมีอาการผิดปกติเลยสักอย่าง และชีวิตก็แฮปปี้ขึ้นมาก สนุกกับการแต่งตัว ไม่ว่าจะลุคไหนก็รอด จะบอกว่า...ไม่มีแอมไม้กระดาษคนเดิมแล้วนะ มีแต่แอมคนเดิมเพิ่มเติมคืออึ๋มมาก 555 สุดท้าย ฝากถึงคนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก จะบอกว่าอย่าเพิ่งรีบร้อนตัดสินใจนะคะ เพราะมันเป็นสิ่งที่อยู่ในร่างกายเรา ควรศึกษาดูรีวิวคลินิก โรงพยาบาลให้ละเอียดนะ แต่สำหรับแอม แอมวางใจที่มาสเตอร์พีซ เลยไม่ได้เสียเวลาหาข้อมูลไรมาก วันนี้แอมก็ไม่มีอะไรละ ขอจบรายงานอัพเดทไว้เท่านี้น้า บ๊ายบายค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง