เสริมหน้าอกดีจริงๆ ถ้าใครกำลังมองหาเราก็ขอแนะนำที่ thesib clinic เลยค่ะ

On.nion

สมาชิกใหม่
สวัสดีคะ เราชื่อนิอรนะค่ะ อายุ 31ปี รูปร่างผอมสูง คิดหนักอยู่นานกับการตัดสินใจเสริมหน้าอก ที่ตัดสินใจนานเพราะกล้าๆ กลัวๆ คือบางช่วงอยากทำก็เข้าไปดูรีวิวอ่านโน้นอ่านนี้ แต่พอคิดเรืองว่าถ้าทำต้ิงเจ็บและน่ากลังมากแน่ๆ ก็จะหยุดความคิดอยากทำนมไปสักพัก ซึ่งจุดเปลี่ยนที่ได้มาทำก็คือ เพื่อนเรานี่แหละค่ะซึ่งตอนแรกเราบอกเพื่อนก่อนด้วยว่าอยากจะทำคุยกันมาเป็นปีละ แต่สุดท้ายเพื่อนเราเข้าไปทำก่อนฮ่าๆๆๆ คนคิดที่อยากจะทำคนแรกคือเราแต่ไม่กล้า แต่พอเพื่อนไปทำที่thesib แล้วโชว์ให้เราเห็นหลังทำ เราเลยตัดสินใจจองทำเลยค่ะ พูดแล้วก็ตลกตัวเองนะค่ะ ถ้าทำตั้งแต่แรกคงสวยได้ตั้งนานละ

ของนิอรเสริมขนาด 300ซีซี ทรงกลมค่ะ สวยๆ ไม่เน้นใหญ่ เน้นดูธรรมาชาติที่สุด

ก่อนทำหน้าอก

หลังทำ2เดือน

เห็นแบบนี้แล้วก็ ถ้าใครคิดและกำลังตัดสินใจละก็ เราก็อยากจะบอกว่า thesib clinic โอเคนะค่ะ คุณหมอดารินทร์ เก่งจริงๆ เรื่องเสริมหน้าอกถือว่าอันดับต้นๆ ของประเทศเลยนะค่ะ

0pEL

Administrator
Staff Member
สนใจเข้ากลุ่มแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมได้นะครับ โอเปิ้ลคอยตอบปัญหาอยุ่ตลอด https://www.facebook.com/groups/dodeden/

ด้านบน ด้านล่าง