ก่อนหลังตาสองชั้น เย็บห้าจุด โดยหมอชาติชาย เอพลัสคลินิก

zeepo

สมาชิกใหม่
สวัดดีคร่ะ มารีวิวตาสองชั้นค่ะ ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ ทำแบบเย็บห้าจุดค่ะ ค่าเสียหาย 25000 ค่ะ

ทำมาได้วันที่ 4 แล้วค่ะ ตอนนี้ตาไม่มีรอยบวมใด ๆ เลย แต่เราว่าชั้นมันยังดูห่างอยู่ค่ะ เราเข้าไปให้เมื่อเช้าค่ะ
หมอตรวจมาเมื่อวานค่ะ หมอบอกว่า เดี๋ยวมันจะยุบลงอีก แล้วชั้นตามันจะยุบลงอีกค่ะ

หมอบอกว่าของเราไม่ต้องตัดไหม

ดีใจมากค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ ไม่มีรอยแผลด้วย ดีใจที่สุดเลยค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

เราเป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยขัด เหมือนจะหลบในค่ะ

หลังทำค่ะ ณ ตอนนี้ค่ะ ถ่ายเมื่อเช้าค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆก่อนทำก็มีชั้นตาอยู่แล้วอ่ะ

ต้องรอหายสนิท อย่าลืมมาอัพเดทด้วยนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง