รีวิวจมูก 14 วัน หมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ

zuzeeza

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูก กับคุรหมอชาติชายให้เพื่อน ๆ ได้ดูค่ะ
ยังไม่ค่อยเข้าที่เท่าไรนะค่ะ เพิ่ง 14 วันค่ะ แต่ก็ถ่ายรูปง่ายขึ้นค่ะ มีมุมถ่ายรูปมากขึ้น

คุณหมอไม่ได้นัดไปตัดไหมค่ะ เขาทำไหละลายให้ คุณหมอบอกว่า เดี๋ยมันจะค่อย ๆ หลุดออกไปเองค่ะ แต่ถ้าอยากตัดออกก็ไปตัดออกได้ค่ะ
คุณหมอแกไม่ได้นัดค่ะ บอกว่า ว่าง ๆ เข้าไปให้หมอแกดูหน่อยค่ะ

ถามพี่ พนง ว่าทำไมหมอไม่นัด พี่เขาบอกว่า ของเขาเป็นระบบดูแลลูกค้าผ่าน ไลน์ ตลอด 24 ชม ค่ะ มีอะไรแจ้งทางไลน์ได้ ส่งรูปให้คุณหมอตรวจทางไลน์ได้ ถ้าไม่มีอาการผิดปกติอะไร

แต่ถ้าไม่สลายใจ ก็ให้นัดไปพบคุรหมอค่ะ

ส่วนตัวตอนนี้ไม่มีอะไรไม่สบายใจค่ะ ก็รอเวลาให้จมูกเข้าที่ค่ะ
รูปนะค่ะ
[attachimg]292065[/attachimg]

รูปก่อนทำ หลังทำทันที และครบ 14 วันค่ะ

รูป 14 วันนะค่ะ

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
ทำเสร็จหน้าเปลี่ยนเลย สวยค่าาา ยินดีด้วย ^^

:clap::clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง