สุดยอดแห่งนวัตกรรม เรื่องเลเซอร์ หลุมสิว กรี๊สแป๊ปป

gu2533

สมาชิกใหม่
มีปัญหา เรื่องหลุมสิว และรอยแดงจากสิว ทำเลเซอร์ที่ไหนๆๆ ก็ไม่เห็นจะหายซักที และได้พบทางออกที่คลินิกนี้่ค่ะ โปรแกรมที่ทำคือ Perfect Smooth Laser คือ มันเจ๋งมากอ่ะ ผลลัพท์ ตามชื่อโปรแกรมเลยแหละ ก่อนทำ ก็ล้างทำความสะอาดหน้าค่ะ แล้วก็ทายาชาทิ้งไว้ ประมาณ 30 นาที แล้วววววว คุณหมอ ก็เริ่มยิงค่ะ ความรู้สึก ไม่เจ็บมากค่ะ เป็นความเจ็บที่เราทนได้ แค่ร้อนๆ หน้านิดหน่อยค่ะ หลังทำ หน้าจะแดงอมชมพู อยู่ประมาณ 2-3 ชม. ก็หายยยย,,,จริงๆ นะ อ้อ ลืมบอกไปค่ะ ว่า โปรแกรมตัวนี้จะมีการตกสะเก็ดของผิวหน้า ค่ะ แต่ไม่ต้องตกใจ ค่ะ มันจะหลุดลอก ออกไปเอง ภายใน 1 สัปดาห์ ค่ะ แนะนำเลย โปรแกรมนี้ มันเยี่ยมม จริงๆๆ ปลื้มมมมมมมมมมมมม #บ่องตง !!! :giggle::giggle:รีวิวโดดเด่น PF.jpg
เปลี่ยนหน้าสวย รัวรัวรัวรัว คร๊าาาาาา

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
เนียนใสกิ๊งมาก ยินดีด้วยค่าาาา ^^

:clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง