Lock ทุกปัญหาการย่อนยาน ไม่ตึงเปรี๊ยะ กับไหมล๊อคก้างปลา

keddy

สมาชิกใหม่
เกดเองค่ะ วันนี้เกด ขอมารีวิว ที่เกด ไปร้อยไหมล๊อคหน้าตึงเปรี๊ยะ เปล่งปลั่ง ดุจวัยเด็ก (เว่อไปป่ะคะ :p) ที่มาร์เวลลัส คลินิก สาขากรุงเทพฯค่ะ คุณหมอใจดีมากๆเลย มือเบามาก ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ไม่เสียวไม่จิ๊ด แต่ช่วงตอนที่ฉีดยาชา ก็จะจิ๊ดๆ นิดหน่อย แต่ตอนที่สอดไหมเข้าไป ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ไหมที่เกดร้อย คือไหมล๊อคก้างปลาค่ะ มันจะช่วยในผู้ที่มีปัญหาหน้าหย่อนยาน คล้อย ไม่วีเชฟ. แต่เกดมีปัญหา หน้าไม่กระชับมีแก้มย้อยค่ะ ก่อนทำจะวาดรูปก่อนนะคะ เพื่อจะเห็นได้ชัดเจนตอนทำเสร็จค่ะ ว่าบริเวณที่วาดนั้น ยกกระชับ ตึงเปรี๊ยะ ขนาดไหน ความรู้สึกส่วนตัวชอบมากค่ะ คลินิกสวยมากค่ะ เกดมีรูปมาฝากกันด้วยค่ะ แล้วเกดจะมารีวิวให้ฟังเรื่อยๆนะคะ เพราะเกด คิดว่า จะขอทำสวยที่คลินิกนี้ เท่านั้นค่ะ :)

review ไหมล้อคเกด โดดเด่น.jpg

นี่เลยย มาร์เวลลัส คลินิก

review ไหมล้อคเกด2 โดดเด่น.jpg

รูปนี้ สีเหลืองๆ เป็นยาฆ่าเชื้อทำความสะอาดผิวหน้าก่อนร้อยค่ะ

review ไหมล้อคเกด3 โดดเด่น.jpg

บริเวณที่คุณหมอจะดึงไหมเพื่อปรับให้ยกขึ้นค่ะ ตรงขมับ ค่ะ

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
ตึงจริงไรจริง สวยค่าาาา ยินดีด้วยนะค้าาาา ^^

:clap::clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง