รีวิวเสริมจมูก กับทาง GangnamClinic ไม่บวมช้ำเลยค่ะ

PangJaruwan

สมาชิกใหม่
แป้งทำจมูกกับทาง GangnamClinic มาค่ะ
หลังจากที่ทำไปไม่มีอาการบวมซ้ำเลยนะคะ
ชอบมากๆ ค่ะ และก็ไม่จำเป็นต้องตัดปีกเลยคะ
ตัวซิลิโคลน มันช่วยพยุง ให้ปีกจมูกดูเล็กลงด้วยค่ะ
ยอดมากๆ เลยนะคะเนี้ย มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ

ชุดรูปต่อไปนี้เป็นรูปก่อนที่แป้งจะทำจมูกนะคะ

และต่อไปนี้เป็นรูปหลังจากทำจมูกกับทาง GangnamClinic แล้วนะคะ
อันนี้หลังจากทำเสร็จใหม่ๆ เลยค่ะ ไม่บวมเลยนะคะ

และนี่เป็นภาพล่าสุดค่ะ ^^

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
เลิศค่ะ จมูกสวยมาก ดีใจด้วยนะค้าาาาา :clap::clap::clap::clap:

thermkam

Junior Member
25 พฤศจิกายน 2013
สวยมากๆเลยคะ หน้าเปลี่ยนเลยนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง