รีวิวทำตาสองชั้น สวยธรรมชาติไม่บวมไม่ช้ำเลย! มันดีอะ!

nun.n_n

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้โอ๋อยากมารีวิวหลังตัดสินใจไปทำตาสองชั้นมาค่ะ คือตัดสินใจนานมากนะ แบบเป็นคนตาหมวยแล้วก็เลยไปหาดูรีวิวตามพวกพริ้ตตี้ดังๆมาเยอะมากกกก แต่พอเห็นแผลหลังทำแล้วกลัวจนเลิกคิดไปรอบนึงเพราะมันสยองเกิน แต่ไปเจอรีวิวของหมอเสที่มาสเตอร์พีซคลินิกมาเห็นว่าแทบไม่มีแผลเลย ก็เลยไปศึกษาดูก็เห็นว่าหลายๆ คนทำที่นี่แล้วแบบไม่มีใครบอกว่าเจ็บ ไม่บวม ไม่ช้ำเลยอะ ดาราก็มาทำ(เห็นตามด โฟร์มดแล้วชอบมาก)

ตัดสินใจเก็บตังแล้วเข้าไปคุยกับหมอแล้วก็ทำเลยค่ะ เป็นเทคนิคCelebrity eyes แบบว่าหลังทำธรรมชาติมากและไม่น่ากลัวและไม่เจ็บเลย ของโอ๋มีดูดไขมันเพิ่มแต่ก็ไม่มีการช้ำอะไรเลยค่ะ ธรรมชาติมากใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น เพราะก่อนทำคือตาชั้นเดียวเลยแบบตาเล็กมากกก วันที่นัดคุยกับหมอเส กว่าจะได้คิวคือแบบคิวยาวมากกว่าจะได้เจอรอเป็นเดือนๆ แต่คุ้มค่ะเพราะทำแล้วแบบชอบมาก

ก่อนทำ

หลังทำ 1 วัน ยังมีบวมนิดหน่อยเองค่ะ แต่ไม่ช้ำอะไรเลย

หลังทำ 3 วัน​

หลังทำประมาณ 3 วันค่ะ ชอบมากๆใครไม่รู้จักกันมาก่อนคือไม่รู้เลยว่าโอ๋เพิ่งทำตามาเพราะมันธรรมชาติมากๆ บอกเพื่อนว่าเพิ่งทำมาสามวันนี่ยังไม่มีใครเชื่อเลย 5555 สวยมาก หน้าดูเปลี่ยนเป็นหวานขึ้นเลย ขนาดยังไม่แต่งหน้านะ^^

หลังทำ 5 วัน​

หลังทำประมาณ 5 วันก็แต่งหน้าเลยค่ะ ตาสวยมากแต่งหน้าง่ายขึ้นเยอะสมัยก่อนมีชั้นตาเขียนอายไลน์เนอร์ยากมาก ตอนนี้ดูสดใสขึ้นแบ๊วขึ้นมากๆ เคสของโอ๋เป็นคนหัวตาเปิดอยู่แล้วก็เลยไม่ได้เปิดหัวตาค่ะ ทำแต่ชั้นตาและเอาไขมันออก ไม่ต้องตัดไหมอะไรเลย หมอจะนัดดูผล 7 วันค่ะ ชอบมากฟินสุดๆ เพื่อนๆโอ๋ก็ไปทำกันหลายคนเลยหลังจากเห็นตาโอ๋ ฮ่าๆ ประทับใจและพอใจหลังทำมากค่ะ ใครสนใจก็ลองดูในเพจนะคะ www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยมากค่ะ ยินด้วยค่าาา ^^

:clap::clap::clap::clap::clap:

pockyalmon

สวยมากๆๆ ยืนยัน นอนยัน คอนเฟริ์ม เท่าไหร่ค่ะ :h::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลย น่ารักมากเลยครับ

onetimebody

16 กันยายน 2015
ชอบนะค่ะ ตาสวยมาก จากคลีนิกไหนค่ะ

bergerking_

11 กันยายน 2015
น่ารักมาก ตาสวย ทำมาราคาเท่าไหร่นะ

loveonelovetwook

14 กันยายน 2015
เพื่อนเราชอบมาก เห็นแล้วอยากปรึกษาจะทำเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง