ดูดไขมันต้นขา ด้วย Vaser

kanokkon_223

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ เพิ่งฟื้นมาเลยค่ะ ทำมาเมื่อวานนี้ค่ะ แย่เหมือนกันเนอะ คัยว่าสบาย ๆ ไม่จี๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ของเราดมยาสลบทำด้วย เพราะทำทั้งขาเลย คุณหมอบอกว่าดมยาดีกว่า จะได้ไขมันเยอะๆ ด้วย ไม่ต้องลุ้นว่าจะเจ็บไม่เจ็บ หลังไปตื่นมาก็เสร็จแล้ว

เราทำมาเหมาต้นขา 100000 บาทค่ะ รวมค่าดมยา ค่ายา ค่าชุดบอดี้สูทแล้วค่ะ

ทำทั้งหมดต้นขาเลย กจุดค่ะ ขานอกสองข้าง ขาในบนสองข้าง ขาในล่างสองข้าง ขาหลังสองข้าง ขาหน้าบนสองข้าง ขาหน้าล่างสองข้าง
เหลังทำเส็จนี่แบบว่า ย้อยเลยค่ะ หมดดูออกไปเยอะมากค่ะ สภาพแบบนี้ค่ะ

ก่อนทำค่ะ

รูปไขมันค่ะ

คุณหมอบอกไว้ก่อนแล้ว ว่าหลังทำนี่จะบวมหน่อยนะ แล้วจะค่อย ๆ ลดลงเลื่อย ๆ รอเวลาค่ะ วันที่คุณหมอบอกว่ามันจะดีขึ้น

10 วันคร้าาาา

และเดือนกว่า ๆ ค่ะ

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
ยินดีด้วยค่ะ ^^

:clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง