รีวิวหลังศัลยกรรมเสริมจมูก 10 วัน โดย นพ.พลศักดิ์ วรไกร (หมอแอ๊ปเปิ้ล)

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้แอดมินหมอเปิ้ล-พลศักดิ์ จะขอมารีวิวเคสหลังศัลยกรรมเสริมจมูก 10 วัน

ของคุณลูกค้าสาวน้อยและสาวสวยท่านหนึ่งครับ ^^

โดยลูกค้าสาวสวยท่านนี้เป็นสาว นศ มหาลัยเอกชนท่านหนึ่ง (เป็นดาวคณะด้วยนะคราฟ)

ซึ่งได้มาอัพเกรดเสริมจมูกกับทางคุณหมอเปิ้ลนะครับ ซึ่งก่อนหน้านี้

คนไข้ท่านนี้มีดั้งค่อนข้างน้อยครับ สันจมูกยังไม่โด่งเท่าไหร่ คนไข้จึงอยากทำให้

จมูกดูเรียวสวยงาม และโด่งมากขึ้นครับ รวมทั้งเป็นธรรมชาติครับ เลยเข้ามาปรึกษา และผ่าตัดกับทางคุณหมอเปิ้ลนะครับ

หลังจากที่คนไข้ได้รวบรวมข้อมูลศึกษาเกี่ยวกับจมูก และตัดสินใจเลือกแพทย์แล้ว (ระยะเวลา 3 เดือน กว่าๆ - 0 -)

โดยหมอเปิ้ลได้วิเคราะห์ ประเมินจนคุณลูกค้าพอใจ สรุปผลและตกลงเรียบร้อยแล้วแล้ว

ทางคุณลูกค้าได้ขอเร่งวันทำนัดผ่าตัดเลย - - (ใจร้อนนนซะง้านนนน !! ) แต่เนื่องด้วยทางหมอ คิวแน่นตลอด กว่าจะได้นัดที่ลงตัวผ่านไป 1 เดือนกว่า

(ต้องเรียนแจ้งสาวๆที่สนใจว่าทางหมอคิวค่อนข้างเยอะ แต่ละวันจำกัดจำนวนที่วันละ 5 เคส การนัดวันผ่าจึงต้องสำรองวันเวลากันล่วงหน้าระยะหนึ่งเลยทีเดียวครับ)

เคสผ่าตัดเสริมจมูกครั้งนี้ใช้ซิลิโคนบิดได้ งอได้ แท้จาก USA ทำการผ่าตัดที่โรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่งครับ

มีทีมพยาบาลวิชาชีพคอยสนับสนุนแพทย์ในการผ่าตัดอย่างมืออาชีพ หลังจากผ่าตัดเสร็จคนไข้ดีใจมาก เพราะไม่บวมไม่ช้ำ ซึ่งแตกตต่างจากที่ลูกค้าคิดไว้แต่แรก

ซึ่งหลังจากผ่าตัดเสร็จทางคุณหมอได้ให้คำแนะนำเกี่ยวกับข้อปฎิบัตในการดูแล ข้อระวัง เพื่อให้คนไข้ปฎิบัติอย่างเคร่งครัดก่อนแอดมินจะเดินไปส่งขึ้นรถกลับบ้านไปพักผ่อน

โดยในระหว่างช่วงวันพัก ทางแอดมินได้สอบถามอาการตลอด เสียงตอบรับจากคนไข้คือประทับใจ ละไม่ถึงสิบวันก็นัดมาตัดไหม เป็นอันจบบบบบ !!! สวยงามมมม

โดยรูปแบบที่แอดมินได้ลง เป็นรูปภาพหลังการตัดไหมออกแล้ว จมูกเริ่มเข้าที่ และสวยงามสุดๆครับ

ทั้งนี้เพราะคนไข้ดูแลตัวเองดี ตามคำแนะนำของหมออย่างเครีงครัดด้วยครับ ^^

ท่านไหนสนใจสามารถติดต่อขอรับคำปรึกษา สอบถามเกี่ยวกับศํลยกรรมได้ตลอดตามลายเซ็นครับ ^^

ปล.แต่แอบบอกนิดส์นึงครับ ท่านใดสนใจที่จะเสริมจมูกกับคนหมออาจจะต้อง "รออออออออออออออออคิววววววววววววววววววว" กันหน่อยนะครับ ==

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบบบบ และทางเว็ปไซต์เป็นอย่างสูงครับ ^^

ด้านบน ด้านล่าง