รีวิวปากกระจับ ปากบาง ทรงปีกนก โดย หมอเปิ้ล-พลศักดิ์ วรไกร^^

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
มาแล้วจ้า !!! รีวิว ปากกระจับ ปากบาง ปากทรงปีกนก เรียกเสน่ห์ เรียกความเซกซี่

พร้อมเรียกทรัพย์ เสริมโหงวเฮ้ง ในตัวทุกท่านคราฟฟฟฟฟฟฟ ^^

สำหรับภาพตัวอย่างเคสด้านบน เป็นคนไข้สาวสวย เข้ามาผ่าตัดเสริมปากกระจับแบบดารา

กับทางคุณหมอเปิ้ล จากรูปหลังผ่าตัดเสร็จ บริเวณปากมีความสวยงามขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ

เป็นการยกระดับความสวย เซกซี่ให้กับสาวๆได้เห็นอย่างชัดเจนคราฟฟ

เคสนี้เปนอีกคสที่คนไข้พอใจ และชื่นชม ดีใจกับผลงานของทางหมอเปิ้ล เช่นเคยคราฟ

หลังผ่าตัดปากกระจับกับทางคุณหมอเปิ้ล เกือบทุกเคสพบว่า อาการบวมน้อยมากครับ

แตกต่างจากที่อื่นแน่นอนครับ ทั้งความสวยในการเสริมทรงให้บาง เรียว ปีกนก

การเย็บอย่างปราณีต และรับประกันความสวยหลังแผลหาย 100 % คราฟ

สำหรับผู้ที่มีปัญหาปากหนา ปากบาง ปากไม่ได้รูป การทำศัลยกรรมปากบาง ปากกระจับ ทรงปีกนก ช่วยได้

เพราะนอกจากจะทำให้คุณเกิดความมั่นใจมากขึ้นแล้วนั้น ยังให้หน้าตาของคุณดูดี ดูเด็ก หน้าหวานและดูเซ็กซี่ขึ้นมากอีกด้วยนะครับ

แต่ก่อนจะทำปากกระจับ ปากบาง คุณหมอจะให้คนไข้ส่งรูปหน้าตรงและด้านข้างมาให้ดูก่อน

หรือเข้ามาพบเพื่อพุดคุย ปรึกษา รับคำแนะนำจะดีที่สุดครับ เพราะทางหมอจะได้ทำการออกแบบ และพิจารณา

พร้อมกับแบบปากกระจับที่เราอยากจะเป็นเจ้าของก่อนว่าแต่ละแบบที่คนไข้เลือกมานั้น จะเหมาสมจะได้สัดส่วนกับรูปหน้าเดิมมั้ย

เพราะคุณหมอจะดูแลทุกขั้นตอนอย่างพิถีพิถันด้วยตัวเองทั้งหมด ก่อนการผ่าตัดคุณหมอจะทำการวาดแบบปากให้เราดูบนปากของเรา

ว่าจะตัดจะเย็บตรงไหนและรูปปากหลังการผ่าตัดจะออกมาเป็นอย่างไร และอธิบายให้คนไข้ฟังอย่างชัดเจน

เพื่อให้คนไข้ได้ตัดสินใจด้วยตัวเองพึงพอใจ และต้องการเพิ่มเติมแก้ไขตรงไหนอย่างไร

เมื่อทำการตกลงอธิบายจนคนไข้พอใจแล้วคุณหมอก็จะเริ่มทำการผ่าตัด ใช้เวลาประมาณ 30 นาทีเท่านั้นเองครับ

แป้บเดียวเราก็จะได้เป็นเจ้าของปากกระจับตามที่เราใฝ่ฝันแล้วครับ

หลังจากการศัลยกรรมปากกระจับ แน่นอนอจะต้องมีรอยแผลจากการเย็บเกิดขึ้น อาจเกิดอาการเจ็บ แสบ

หรือบวมข้ำสำหรับบางท่านใน 2-3 วันแรก และจะหายเองและค่อยๆ ดีขึ้นภายใน 7 วัน เป็นต้นไปครับ และสามารถเข้า

มาพบทางคุณหมอเพื่อทำการตัดไหมครับบบ (ทั้งนี้ควรปฎิบัติตัวหลังผ่าตัดตามคำแนะนำของหมออย่างเคร่งครัดครับ)

แต่แอดมินขอยืนยัน การีนตี 100 % ว่าคนไข้ที่ทำกับคุณหมอเปิ้ลส่วนใหญ่แผลจะหายเร็ว และแทบจะไม่เกิดอาการบวมช้ำเลย ครับ

ปัจจุบันการศัลยกรรมปากจึงเป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายๆ ทำให้สาวๆและหนุ่มๆที่ใส่ใจ รักสวยรักงาม และต้องการเนรมิตตนเองให้หล่อ สวย

มีบุคลิกที่ดี มีความมั่นใจ ก็ไม่พลาดที่จะเลือกการทำศัลยกรรมปาก ไว้เป็นส่วนหนึ่งของการปรับเปลี่ยนตัวเอง ครับ

แอดมินหวังว่าการรีวิวเคสทำปากกระจับ ปากบาง สำหรับท่านชาย และสาวๆ วันนี้อาจจะเป็นแนวทางเลือกหนึ่งสำหรับท่านที่ต้องการจะทำการผ่าตัดปากครับ

ส่วนท่านไหนที่สนใจ อยากปรึกษารายละเอียดเพิ่มเติม ตามลายเซ็นครับ

ทั้งนี้เผื่อเวลาในผ่าตัดด้วยนะครับ เพราะทางคุณหมอเปิ้ล คิวเยอะครับ มีเคสทุกวันคราฟ

ขอบคุณเว็ปไซต์ และสมาชิกทุกท่านมากครับบ

ด้านบน ด้านล่าง