ได้นมมา 340 จากที่ Absolute beauty clinic

bowie888

สมาชิกใหม่
12 พฤษภาคม 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมหน้าอก ซิลิโคนอเมริกา โดยคุณหมอชาติชาย ที่ Absoluye beauty clinic ค่ะ

ทำมาได้ สองอาทิตย์กว่า ๆ แล้วค่ะ ชอบมากค่ะ

ได้มา 340 ตอนแรกพื่อนบอกน้อยนะ แต่เราก่อนทำมีหน้าอกอยู่แล้วมั่ง เลยทำออกมาแล้วใหญ่เลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ

วันทำนะค่ะ แบบว่าเข้าไปวัดขนาดไว้ก่อนแล้วค่ะ ตกลงที่ 340 ซีซีค่ะ
ก่อนทำคุณหมอก็มาวาด ๆ เขียนๆ หน่อยค่ะ

หลังทำได้ 5 วันค่ะ โอเคมาก ๆ เลย ยังบวมอยู่ แต่น่าจะออกมาสวยค่ะ เพื่อน ๆ ก็ให้กำลังใจค่ะ เราก็คิดว่า อือ รอเวลาที่มันจะสวยเนอะ

แล้วก็ตอน 15 วันค่ะ ตัดไหมไปเมื่อวานเรียบร้อยแล้วค่ะ

[attachimg]298146[/attachimg]

คัยสนใจลองแอดไลน์คุยกับน้องที่ดูแลเรานะค่ะ น้องอิฐ ไอดีไลน์ italiiz

ด้านบน ด้านล่าง