รีวิวปากกระจับ yb holistic clinic โดยหมอกฤษ

chininy

สมาชิกโดดเด่น
27 พฤษภาคม 2015
[align=center]สวัดดีครับ มารีวิว ปากกระจับให้เพื่อน ๆ ได้ดูครับ กับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตครับ
เราทำมาได้นานละครับ ประมาณ สามอาทิตย์ ตอนนี้อาการตึงๆ ที่ริมฝีปากดีขึ้น ถึงเกือบหายปกติแล้วครับ เขาสอนให้นวดปีกบ่อย ๆ ที่ว่างเลย
ก็ตามนั้นครับ เพราะตอนที่ตัดไหมมาใหม่ ๆ มันตึงมากกกกกกก....ง

และก็กังวลมากด้วย กลัวว่ามันจะไม่นิ่ม แต่เขาดูแลดีครับ ทักไลน์มาถามอาการบ่อย ๆ อาจไม่ทุกวัน แต่ก็ไม่ขาดเลย
ประทับใจครับ มากถึงมากที่สุดครับ กับการทำศัลยกรรมครั้งแรกของผม เลือกที่ถูก ตัดที่ใจถูกครั้งที่เลือกทำที่ วาบี คลินิก

เราทำมาในราคาโปรโมชั่นครับ ราคาปากบน 15000.- ครับ
ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะทำปาก ตั้งใจตัดไขมันกระพุ้งแก้ม แต่พอได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว คุณหมอบอกว่าปัญหาไม่ได้อยู่ที่แก้ม เราเป็นผู้ชาย โครงสร้างใหญ่ หน้าใหญ่ตัดไขมันที่แก้มออก ก็อาจจะไม่ได้หน้าเรียวเหมือนคนอื่น เพราะเราไม่กรามด้วยว่าอย่างนั้นเถอะ..

เลยเปลี่ยนใจมาทำปากบนแทนครับ อาการหลังการผ่าตัด ตามรูปนะครับ ติดวันที่มาในรูปแล้วครับ

ก่อนหลังทันทีนะครับ
[attachimg]299671[/attachimg]

ก่อนทำคัช

หลังทำทันที

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 6 วัน

หลังทำ 10 วัน

หลังทำ 15 วันครับ

เราทำกับเซลล์ที่ดูแลไลน์นี้นะครับ beauty_plus01
หรือคัยที่สนใจลองเข้าไปดูผลงานคลินิกคุณหมอเขาที่ ไอจีคลินิกได้เลยครับ เพจก็มีครับ แต่เรายังไม่เคยเห็นเวปไซต์นะ ไม่รู้มีป่าว
คัยมีอะไรสงสัยปรึกษาเราได้ การดูแลหลังทำ การนวดอะไรแบบนี้ ตอบได้พอมีความรู้จากประสบการณ์ตัวเอง ก็จะมาตอบนะ เคร๊+++++

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เปลี่ยนจากเข้มๆ เป็นแบ๊วๆ น่ารักคิกขุไปเลย

chininy

สมาชิกโดดเด่น
27 พฤษภาคม 2015
มาลงรูปปัจจุบันครับ
ปากปัจจุบันครับ สวยดี ไม่บางมาก สบายใจหน่อยครับ กลัวมากไปเหมือนผู้หญิง

ด้านบน ด้านล่าง