จมูกใหม่ที่Maxi By หมอคณิต

คนจริง

สมาชิกโดดเด่น
14 มิถุนายน 2015
ออกตัวก่อนละกันพึ่งเขียนรีวิวเป็นครั้งแรกนะ เริ่มจากตรงไหนดี...อืมมม ....อารัมภบทก่อนละกัน(เห็นเค้าทำกัน55) คิด คิ๊ดๆๆๆอยากเสริมจมูกแต่ตัวเองก็เป็นคนมีดั้งนะ แต่มันดูโต๊ๆๆโต เลยเริ่มหาข้อมูล ในเนต ในเฟส เอาวะ!!!คัดๆมาตัดทิ้งจนเลือกที่ ++Maxi Cosmetic Surgery++ …..แต่เลือกแล้วใช่ว่าจะ ทำเลยนะคุยกับทางคลินิกอีกนานโขอยู่ ถึงตัดสินใจทำ โชว์เบ้าหน้าเดิมก่อนละกัน
ต่อละ ทำไมถึงเลือกที่นี้งะหรอ เพราะคุยกันนานไงจนเหมือนเพื่อนกันไปแหละ แถมคุณหมอคณิตยังเป็นแพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมอีกด้วย อีกประเด็นคือใกล้สนามบินดอนเมือง เดินทางสะดวกเพราะร้านอยู่ในซอยเจ๊เล็งพล่าซ่าเลย เออๆๆลืมบอกไปผมเป็นคนสุราษฎร์ธานีครับ แต่แอบเศร้าเล็กๆคุณหมอเลื่อนนัดจากวันเสาร์มาเป็นวันศุกร์แทน เตรียมใจไม่ทันเลยแต่เพื่อเบ้าหน้าใหม่ยอมๆ
12 วัน แล้วหลังทำเข้ารูปเข้ารอยแล้วรอยช้ำหาย โอเคเลย!!!

หมูแดง

สมาชิกใหม่
22 มิถุนายน 2015
หล่อดีค่ะ อยากเห็นรูปเรื่อยๆ เคยเดินเล่นแุถวเจ๊เล้ง เห็นคลีนิกคนเต็มร้านอยู่ ไม่คิดว่าผ่าตัดที่นี่ จะได้จำไว้ หมอคณิต นะค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ธรรมชาติดีครับ ขึ้นไม่มาก แต่ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ ตรงหักๆหัวตาดีขึ้นมากๆเลยครับ

คนจริง

ดูดีขึ้นมากนะคะ ไม่ช้ำเลย ส่งรูปมาเรื่อยๆนะค่ะ
ขอบคุณครับ...พอดีไม่ไม่ชอบถ่ายรูปเดียวคัดรูปเริ่ดๆก่อนนะครับ

คนจริง

หล่อดีค่ะ อยากเห็นรูปเรื่อยๆ เคยเดินเล่นแุถวเจ๊เล้ง เห็นคลีนิกคนเต็มร้านอยู่ ไม่คิดว่าผ่าตัดที่นี่ จะได้จำไว้ หมอคณิต นะค่ะ
แนะนำเลยครับร้านนี้คุณหมอคณิตเป็นแพทย์เฉพาะทางด้านศัลยกรรมครับ...และเป็นอาจารย์แพทย์ด้วยดีจริงครับ

คนจริง

ธรรมชาติดีครับ ขึ้นไม่มาก แต่ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ ตรงหักๆหัวตาดีขึ้นมากๆเลยครับ
ขอบคุณครับได้ยินคำนี้แล้วมั่นใจเลย....ใครสนใจแนะนำเลยครับทำได้เดียวผมลงเบอร์ไว้ให้ไปสอบถามได้นะครับ02-521-5181 , 092-552-8181

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอบคุณครับได้ยินคำนี้แล้วมั่นใจเลย....ใครสนใจแนะนำเลยครับทำได้เดียวผมลงเบอร์ไว้ให้ไปสอบถามได้นะครับ02-521-5181 , 092-552-8181

ขอบคุณครับ

ด้านบน ด้านล่าง