เสริมจมูกโดยใช้กระดูกซี่โครง โดยหมอศรัณย์

Rr-muay

สมาชิกใหม่
image.jpg image.jpg สวัสดีคะเพื่อนๆน้องๆชาวโดดเด่น ขอแนะนำตัวนะคะชื่อน้องหมวยคะ ไม่เคยเล่นโดดเด่นเลย เห็นรีวิวคนอื่นมาเยอะวันนี้ขอรีวิวเองบ้างนะคะ เคยมีความคิดจะทำจมูกก้เลยไปปร็กษามาหลายที่ จนทาเจอหมอศรัณย์ที่สาขาอินทามาระ ก้เลยตัดสินใจทำเพราะเทคนิคการทำโอเพ่นของหมอตอบโจทย์จมูกหมวยได้ เพราะเดิมจมูกหมวยสั้น เชิด และเนื้อน้อย จึงไม่สามารถใช้สิริโคนในการเสริมได้ จึงต้องใช้เทคนิคเสริมจมูกแบบใช้กระดูกซี่โครง ของหมวยต้องทำแบบดมยาสลบด้วยคะเพราะค่อนข้างทำยากและต้องใช้เวลาทำนานคะ ผลที่ได้เป็นที่น่าพอใจมากคะ ชอบมากและมีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ตอนนี้ทำได้24วันแล้วคะ จมูกก้ยังบวมอยู่คะ

Achi-9

สมาชิกใหม่
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่า. อยากแก้ใหม่เลย. อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โด่งสวย เนียน มากเลยครับ

จากจมูกสั้นๆ ทำให้โด่งและยาวขึ้นได้

อีกทั้งยังดูเนียนเป็นธรรมชาติมากๆ

Rr-muay

สมาชิกใหม่
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่า. อยากแก้ใหม่เลย. อิอิ
ขอบคุนมากนะคะ มาคุยกะคฺนหมอก่อนได้คะคฺณหมอใจดีคะ ไม่มีค่าปรึกษาด้วยคะกี่ครั้งก้ได้ แนะนำๆคะ

Rr-muay

สมาชิกใหม่
โด่งสวย เนียน มากเลยครับ

จากจมูกสั้นๆ ทำให้โด่งและยาวขึ้นได้

อีกทั้งยังดูเนียนเป็นธรรมชาติมากๆ
ขอบคฺณนะคะ หนูจมูกสั้นมากคะ เนื้อน้อยด้วยคะ ยอมรับเลยคะคุณหมอเก่งมากคะ ผลออกมาเกินคาดจริงๆ ผลตอบรับดีมากคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอบคฺณนะคะ หนูจมูกสั้นมากคะ เนื้อน้อยด้วยคะ ยอมรับเลยคะคุณหมอเก่งมากคะ ผลออกมาเกินคาดจริงๆ ผลตอบรับดีมากคะ

ยินดีด้วยจริงๆครับ

ด้านบน ด้านล่าง