1 สัปดาห์ผ่านไป หลังเสริมหน้าอก

singhaii

สมาชิกใหม่
23 กรกฎาคม 2015
สวัสดีสมาชิกเว็บไซต์ ศัลยกรรม ทุกๆคนนะค่ะ
เสริมหน้าอกมาแล้วค่ะ แบบทรงกลม 1 สัปดาห์ผ่านไปแล้วค่ะ
ก็ดูรีวิวจากในนี้นี่แหล่ะค่ะ เลยตัดสินใจเลือกที่ Aplus Clinic
เสริมโดยคุณหมอชาติชาย ที่เพื่อนๆ หลายๆคนไปเสริมมาค่ะ
ตอนนี้ยังไม่ได้ไปตัดไหมค่ะ คุณหมอนัด 14 วันค่ะ
เลยติดพลาสเตอร์กันน้ำไว้ก่อนค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ แบนราบมากๆเลยค่ะเพื่อนๆ

อัพเดทวันนี้ค่ะ ขนาดกำลังพอดีค่ะ ธรรมชาติมากๆ

ด้านบน ด้านล่าง