ถอดผ้าวันแรก น้องนมหมอชาติ โอเคมั้ยค๊าาาาาาาา

bronbam

สมาชิกใหม่
25 กรกฎาคม 2015
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาน้องนม 5 วันเรามาไห้ดู ถอดผ้าวันแรกตื่นเต้นจัง สำหรับตัวเองรู้สึกว่าชอบมากตอนนี้ แต่ไม่รู้ว่าจะยุบลงอีกไหม ขอความเห็นผู้รู้ ทั้งหลายด้วยค่ะ

เราเพิ่งทำครบ5วัน เด๋ววันหลังมาอัพเดท เพิ่มเติมค่ะ เราว่าสวยละ เดิมไม่มีเลย ได้ประมานนี้โอเคมั้ยยย

หมอใสไห้ 350 ค่ะ กลัวจะยุบอีก เพื่อนๆ ช่วยดูให้หน่อยนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวยครับ ไม่ห่าง ไม่ชิดเกิน ใหญ่มากเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง