เสริมหน้าอก 325 CC คุณหมอชาติชาย Aplus Clinic

patchalin

สมาชิกใหม่
29 กรกฎาคม 2015
เสริมได้ 2 อาทิตย์แล้วล่ะค่ะ
เดี๋ยวพุ่งนี้ก็ไปตัดไหมแล้วค่ะ ใส่ขนาด 325 ซีซี เป็นแบบเนื้อทรายค่ะ ไม่ใส่ใหญ่มาก เพราะเนื้อหน้าอกน้อย
ตอนนี้คิดว่ายังบวมๆอยู่บ้างค่ะ แต่ก็ไม่บวมเหมือนตอนเสริมวันแรกๆ
อาการหลังเสริม ไม่เจ็บ ไม่ปวดเลยค่ะ มีแน่นๆผ้ารัดบ้าง
เสริมที่คลีนิกค่ะ แต่ว่าห้องผ่าตัดเหมือนในโรงพยาบาลเลยค่ะ เครื่องมือดูทันสมัย
วิสัญญี พยาบาล มีครบค่ะ ปลอดภัย สบายใจได้ค่ะ

ถ่ายเมื่อวันก่อน แผลผ่าตัดปิดพลาสเตอร์กันน้ำไว้ เวลาอาบน้ำ

เราใส่สปอร์ตบลาแบบนี้ค่ะ สบาย ไม่อึดอัด แต่กระชับดีมากค่ะ หาซื้อได้ตามห้างสรรพสินค้าทั่วไปค่ะ

รูปก่อนทำ หลังทำ มาเปรียบเทียบกันดูค่ะ คุณหมอเสริมได้แบบธรรมชาติมากเลยค่ะ สวยมากๆ

ด้านบน ด้านล่าง