เปลี่ยนแปลงตัวเองด้วยการทำจมูกปลื้มมาก by มาสเตอร์พีซคลินิก

preawwa

สมาชิกโดดเด่น
31 สิงหาคม 2015
เปลี่ยนแปลงตัวเองด้วยการทำจมูกปลื้มมาก by มาสเตอร์พีซคลินิก

ก่อน-หลังทำในภาพ 7 วันนะค้า
หวัดดีค่าทุกคน เปิดรูปด้วยBefore-Afterแบบนี้ก็ชัดเจนเลยเนอะ แพรวไปทำจมูกมาค่ะ ทำที่มาสเตอร์พีซคลินิก อยู่ตรงสยามสแควร์ คลินิกใหญ่มาก คุณหมอที่ทำชื่อคุณหมอชนกร เตือนอารีย์ แพรวขอเรียกว่าหมอต้นนะคะ ของแพรวเลือกเสริมแบบซิลิโคนเกาหลี นิ่มบิดได้ราคาโปรฯ19,000 ที่คลินิกเค้าจะมีโปรฯอยู่นะคะ น่าจะเริ่มต้นที่ซิลิโคนอเมริกาประมาณหมื่นต้นๆ ลองไปถามกันดูจ้า เลือกแบบไหนลองคุยกับหมอดูแล้วแต่ปัญหาด้วยค่ะ

ก่อนทำจมูก
ที่อยากทำจมูกเพราะว่าหน้าแบนมาก5555 ก่อนทำต้องหันข้างถ่ายรูปเอาตลอดๆ แต่ถึงจะถ่ายข้างๆก็ยังดูแบนไอ้เราก็ เศร้ามากT-T เลยมีเพื่อนแนะนำว่า “แกรรรรรน่าจะไปทำจมูกหน่อยหน้าจะได้พุ่งๆเฉี่ยวๆ” สุดท้ายตัดสินใจทำถือเป็นการเปลี่ยนแปลงตัวเองซะเลย โชคดีที่แพรวได้คิวเร็ว ที่นี่คิวแน่นมาก คริๆ

หลังทำทันทีเป็นไงบ้างงงงงคะ ^^ เห็นตาปรือๆนี่กำลังง่วงนะคะ 555 ตอนทำไม่เจ็บเลย คุณหมอใจดีมาก ที่สำคัญมือเบาสุดๆค่ะ

2-3วันแรกค่ะ มีบวมปกติ หลังทำสิ่งสำคัญที่แพรวแนะนำคือประคบเย็นๆเยอะ ตรงหน้าผาก ใต้ตาข้างๆจมูก (แต่ไม่ใช่ไปที่จมูกตรงๆนะคะ) ช่วยให้ลดบวมได้ จริงๆแพรวแอบศึกษามาจากเฟซและเพจของคุณหมอ ใครอยากรู้รายละเอียดเต็มๆไปดูนะคุณหมอต้นเขียนละเอียดมากค่ะไปฟอลเลย >>> นพ.ชนกร เตือนอารีย์ ศัลยแพทย์ตกแต่ง

มาดูวันที่4-5ต่อเลย อาการที่เป็นคือตึงๆตรงหัวตาที่บวมแค่นั้นค่ะ ไม่ได้เจ็บเลย แทบไม่ช้ำด้วยปลื้มมากกกกก วันที่ 5 แกะพลาสเตอร์ออกจมูกยังบวมอยู่ค่ะแต่ก็ชอบนะ5555

วันที่6ค่ะ

วันที่7แล้ว ทรงชัดขึ้นชอบมากเลยสวยถูกใจมากค่ะ ที่รู้สึกได้คือหน้าเปลี่ยนเลยจริงๆ

8 วันแล้ววว

หน้าสดบ้าง อิอิ

nangnang_kpi

22 กรกฎาคม 2015
เริ๋ดค่ะ ราคาทำมาเท่าไหร่ค่ะ

polkiju

27 สิงหาคม 2015
สวยมากๆๆ ทำจากคุณหมอที่ไหนมา ค่ะ

butsarakum_pp

10 กันยายน 2015
สวยมากครับ หมอที่ไหนทำครับ ดูดีมาก

ojuiolppp

19 กันยายน 2015
ดูสวยขึ้น ใช้่ซิลิโคลนตัวไหน ราคาเท่าไหร่

atoeylove

17 พฤศจิกายน 2015
จมูกทำครั้งแรกป่ะ หรือเคยทำมาก่อนแล้ว

ooppa

25 พฤศจิกายน 2015
จมูกสวย ทำกับหมอต้นมาใช่ปะ

atoeylove

17 พฤศจิกายน 2015
หน้าสด ยังดูเเข็งไปหน่อย เเต่พอแต่งหน้าด้วย สวยเลยยย

preawwa

31 สิงหาคม 2015
เริ๋ดค่ะ ราคาทำมาเท่าไหร่ค่ะ
19,000 ค่ะ ตอนนั้นราคาโปร ตอนนี้มีโปรป่าวไม่รู้นะคะ
สวยมากค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ทำจากที่ไหนมา
มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
สวยคับ
เห็นแล้วสวย
สวยมากๆๆ ทำจากคุณหมอที่ไหนมา ค่ะ
คุณหมอต้น ชนกร มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
ฟินมากๆ ทำที่ไหนมา
มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
สวยมากครับ หมอที่ไหนทำครับ ดูดีมาก
คุณหมอต้น ชนกร มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
จมูกสวยมาก ทำมาแพงไหม
19,000 ค่ะ ตอนนั้นราคาโปร ตอนนี้มีโปรป่าวไม่รู้นะคะ
ดูสวยขึ้น ใช้่ซิลิโคลนตัวไหน ราคาเท่าไหร่
ซิลิโคนเกาหลีค่ะ 19,000 ค่ะ ตอนนั้นราคาโปร ตอนนี้มีโปรป่าวไม่รู้นะคะ
ราคาแพงไหมค่ะ ??
รับกะใบหน้ามากเลย
ขอบคุณค่ะ
จมูกทำครั้งแรกป่ะ หรือเคยทำมาก่อนแล้ว
ทำที่นี่ครั้งแรกค่ะ
จมูกสวย ทำกับหมอต้นมาใช่ปะ
ใช่ค่ะ
หน้าสด ยังดูเเข็งไปหน่อย เเต่พอแต่งหน้าด้วย สวยเลยยย
ขอบคุณที่แนะนำค่ะ จะแต่งหน้าบ่อยๆ 5555

ด้านบน ด้านล่าง