Review หน้าได้รูปขึ้นสุดๆ หลังไปเสริมคางที่มาสเตอร์พีซ

iamacare

สมาชิกโดดเด่น
14 กันยายน 2015
หวัดดีค่า ชื่อแคร์นะคะ วันนี้อยากมารีวิวหลังจากที่แคร์ได้ไปทำคางมากค่ะ แคร์ทำแบบเสริมซิลิโคนเลยค่ะทำที่มาสเตอร์พีซคลินิก อยู่ตรงสยามตรงข้ามMBK หลังทำ หน้าเปลี่ยนมากกกก ชอบสุดๆเลยมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน

ก่อนทำคางค่ะ(รูปก่อนทำนี้คือแคร์ถ่ายวันที่มาทำเลยนะคะx​

เห็นเลยว่าแคร์เป็นคนไม่มีคางเลยหน้าก็เลยจะดูสั้นๆ ซึ่งจริงๆสัดส่วนหน้าแคร์มันสั้นตรงส่วนของคางมากกกก (ถ้าเทียบกับส่วนอื่น) ทำให้แคร์ตัดสินใจว่าจะเสริมคางดีกว่า! ตอนแรกแคร์ก็คิดว่า เอ....หรือจะแค่ฉีดฟิลเลอร์เอา แต่มันก็ต้องมาฉีดซ้ำบ่อยๆอีก จึงคิดว่าทำไปเลยดีกว่า เจ็บตัวทีเดียว แคร์ทำแบบแผลด้านในค่ะ เจ็บตอนฉีดยาชา แต่ตอนทำไม่รู้สึกค่ะ หลังทำเสร็จก็ไม่ได้พักฟื้นอะไรเพราะต้องไปเรียนก็ใส่แมสไป มาดูรูปปัจจุบันกัน

หลังทำหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ คือคางมาหน้าเลยดูเรียวขึ้นด้วย จริงๆคือหน้ามันได้สัดส่วนขึ้นนั่นแหละ เพื่อนทักนึกว่าแคร์ไปฉีดโบทอกซ์มา ทำไมเมิงดูสวยขึ้น!! 5555 จริงๆชั้นทำคางต่างหาก>O<

หลังทำคางค่ะ​

หลังทำคางค่ะอีกมุมจร้า​

ค้นรูปเก่ามาเทียบให้ดูนะคะว่าก่อนกับหลังรูปหน้าเปลี่ยนไปจริงๆ หน้ายาวขึ้นได้รูปขึ้นสุดๆ แล้วที่ชอบอีกอย่างคือดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยอะค่ะ แบบว่าดูสวยธรรมชาติดี ไม่หลอกเป็นคางแม่มด 555555555 มีความมั่นใจขึ้นเยอะเลย ลองดูนะคะถ้าเพื่อนๆสนใจอยากทำคางเสริมซิลิโคน ไปปรึกษาหมอให้ประเมินก่อนว่าเหมาะมั้ย ..อย่างแคร์นี่รูปหน้าเปลี่ยนจริงๆค่ะ คนรอบตัวนี่ทักกันตรึม 555 หมอใจดีมว๊ากกก พอใจผลลัพธ์และประทับใจมว๊ากกก สนใจก็ไปถามดูที่เพจนะคะ Masterpiececlinic By Dr.Sae

bumbleben

คางสวยดีครับ ทำจมูกอีกหน่อยนะครับ จะได้ปังๆ

iamacare

คางสวยดีครับ ทำจมูกอีกหน่อยนะครับ จะได้ปังๆ
จมูกคิดไว้อยู่เหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเสริมซิลิโคน หรือ แบบ open ดี
นี่ว่าจะนัดเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่มาสเตอร์พีซ คลินิกอยู่เร็วๆนี้ค่ะ (ไว้ใจที่เดิม เทใจให้ที่นี่เต็ม100 555+)
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ ;):wait::nod:

prawrymepraw

11 กันยายน 2015
เราก็ทำจมูกที่นี้ค่ะและคิดว่ากำลังอยากจะทำคางเหมือนกัน :)

milk_zap

14 กรกฎาคม 2015
เสริมคางแล้วดูดีขึ้นมากค่ะ

Ammmini

สมาชิกใหม่
17 กันยายน 2015
ขออนุญาตถามนะคะ ทำคางเท่าไหร่เอ่ย สนใจอยากทำที่นี่เหมือนกัน

iamacare

เราก็ทำจมูกที่นี้ค่ะและคิดว่ากำลังอยากจะทำคางเหมือนกัน :)
เสริมคางแล้วดูดีขึ้นมากค่ะ
สวยขึ้นเลยค่ะ
ขออนุญาตถามนะคะ ทำคางเท่าไหร่เอ่ย สนใจอยากทำที่นี่เหมือนกัน
สวยค่ะ อยากทำบ้าง
ขอบคุณนะคะเราทำคางมา 15,000 บาทค่ะใครสนใจก็สามารถแอดไลน์ไปที่ Line : @Masterpiececlinic ได้เลยค่ะสามารถปรึกษาผ่านไลน์ได้ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เปลี่ยนเลยอ่ะ คางสวย ตัดสินใจถูกมากๆเลยครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เจ้าของกระทู้ลองเปลี่ยน ทำผมหน้าม้ามั้ยครับ เพราะส่วนหน้าผากยาว ปิดหน้าม้าจะได้อีกหลายเลเวลเลยครับ

Sofianaka

:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:
น่าจะทำจมูกก่อนะ
จะได้รับกับคาง

hi5hiso

สวย ดูมีอะไร ขึ้นมาทันที :punch:

ด้านบน ด้านล่าง